A3
* Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn Điểu Cải-a3.

* Hãy đăng kí hoặc đăng nhập để có thể viết bài mới hoặc trả lời các bài viết trong diễn đàn.
A3
* Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn Điểu Cải-a3.

* Hãy đăng kí hoặc đăng nhập để có thể viết bài mới hoặc trả lời các bài viết trong diễn đàn.
A3

Điểu Cải

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Wed May 11, 2011 7:14 pm

vanvu

vanvu
hỡi đồng bào a3!
chúng ta muốn yên bình, chúng ta phải nhân nhượng, chúng ta càng nhân nhượng thì đạo tặc càng lấn tới. vì chúng quyết tâm muốn chúng ta ăn mì gói dài ngày!
nguyên trong ngày 11/5/2011!
bạn vân yêu dấu của các bạn đã bị mất một quyển sách vô cùng quan trọng, bổ ích và cần thiết cho môn học. hiện giờ bạn vân đang rất buồn và quan trọng hơn bạn vân đang bị khủng hoảng kinh tế (khủng hoảng thiếu)

không! chúng ta thà hi sinh một chút chứ không để bạn vân ăn mì dài ngày. không để bạn vân có thêm mụn nữa.
hỡi đồng bào a3!
tất cả hãy một lòng giúp bạn vân vượt qua cơn khó khăn này. ai có tiền thì tặng tiền, ai có lương thực thì tặng lương thực, ai không có lương thực thì nhắn tin an ủi tới số điện thoại 0986611201 hoặc 01217860032 hay mail cho bạn vân qua [You must be registered and logged in to see this link.]....
thắng lợi bọn đạo tặc nhất định thuộc về chúng ta! và nhất là bạn vân sẽ vô cùng cảm kích tình cảm các bạn dành cho mình!
thân mến!

2LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Wed May 11, 2011 8:16 pm

hoang_nhan

hoang_nhan
affraid affraid affraid

...[1]..[1]..[5].
...........
À lố, à lố....
115 phải ko ? Vui lòng ..... gấp.....!

3LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Wed May 11, 2011 8:43 pm

hoangminhx

hoangminhx
Hả!gì vậy ta, có dã man quá không vậy ta.
an ủi nữa hả.

4LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Wed May 11, 2011 10:21 pm

nhuy_2203

nhuy_2203
mới có bi nhiêu ngày hem gặp mà bạn tui khổ thế nỳ se0 trời....
có mỳ ăn còn đỡ ,ng ta muốn ăn mỳ mà hem có tiền mua phải ăn kum hoài, ngán kinh afro

5LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Thu May 12, 2011 11:50 am

hoangminhx

hoangminhx
trời ơi lâu lắm mới thấy bạn Bông nha!
vẫn điệu như ngày nào.

6LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Thu May 12, 2011 1:13 pm

TháiKìn_a3

TháiKìn_a3
Admin
Mình còn không có cơm để ăn nửa nè. Ăn toàn gà luộc chấm muối tiêu chanh sống qua ngày[You must be registered and logged in to see this link.] Cũng may cho mình là mình mới học được ảo thuật có thể giúp mọi người đây...Hãy xem ta đây...[You must be registered and logged in to see this link.] ai có nhu cầu cứ pm[You must be registered and logged in to see this link.]

7LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Wed Jul 06, 2011 4:24 pm

madiem

đang tính gia nhập cái bang để được đi xin cơm ko ngờ thái khìn làm xong ảo thuật em hổng dám đi nữa thà chết đói còn hơn

8LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Empty Re: LỜI KÊU GỌI TRỢ GIÚP Sat Jul 09, 2011 7:54 pm

phuongthao_a3

phuongthao_a3
em lạy hồn =)))

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]